นายชูวิทย์ กมลวิศิษฎ์ อดีตนักการเมือง โพสต์ข้อความผ่านทางเฟซบุ๊กระบุว่า ทลายรัง “สารวัตรซัว” เจอของจริง “บิ๊กก้อง” ร้องเสียงหลง ซัวท่องเที่ยวไม่สนุกเหมือนก่อน คงไม่กลับไทย คิดว่า “เคลียร์” ได้ทุกครั้งเหมือนที่ผ่านมา ส่วน “ชู” ที่คิดว่าเดี๋ยวก็เหนื่อย หมดแรง คิดผิด เพราะทนกว่าที่เห็น เคยบอกแล้ว “งานนี้ต้องอึด” สุภาษิตชูวิทย์ ชีวิตกับสู้ของคู่กัน ชีวิตที่ไม่สู้มันไร้รสชาติ
.
ต้องล้มกระดาน แต่ข้อมูลไม่จบ เจอใครเอ่ยที่ “สวนทุเรียน” จ.จันทบุรี 300 ไร่ “สุชาดา” วัดกันได้เลย เพราะงานงอกลามไปยาวๆ ลูกน้องเครือข่ายโดนเรียงกระดาน แนะนำมา “มอบตัว” เสียดีกว่า ได้ข่าวแว่วๆ ว่า จะใช้วิธีสกปรกปล่อยคลิปแฉผมหรือ? ขอบอกไว้เลยว่า ”ผมไม่กลัว”
.
ลงชื่อเข้าใช้
ยินดีต้อนรับ! เข้าสู่ระบบบัญชีของคุณ
ลืมรหัสผ่านหรือไม่? ขอความช่วยเหลือ
กู้คืนรหัสผ่าน
กู้คืนรหัสผ่านของคุณ
รหัสผ่านจะถูกอีเมล์ถึงคุณ