วันนี้( 18 พฤศจิกายน) น.ส.แพทองธาร ชินวัตร ประธานคณะที่ปรึกษาด้านการมีส่วนร่วมและนวัตกรรมพรรคเพื่อไทย (พท.) และหัวหน้าครอบครัวเพื่อไทย ทวีตข้อความผ่านทวิตเตอร์ส่วนตัว ระบุว่า “การแสดงความเห็นแบบสันติ ปราศจากอาวุธของประชาชนเช่นนี้ รัฐไม่ควรใช้ความรุนแรงกับประชาชน โดยเฉพาะการใช้กระสุนยางในระยะประชิด #ม็อบ18พฤศจิกา65 #เอเปค2565”
.
ลงชื่อเข้าใช้
ยินดีต้อนรับ! เข้าสู่ระบบบัญชีของคุณ
ลืมรหัสผ่านหรือไม่? ขอความช่วยเหลือ
กู้คืนรหัสผ่าน
กู้คืนรหัสผ่านของคุณ
รหัสผ่านจะถูกอีเมล์ถึงคุณ