ภายหลังพรรคภูมิใจไทยเปิดตัวทีม”ภูมิใจไทย ภูมิใจกรุงเทพฯ” ซึ่งนำโดยนายพุทธิพงษ์ ปุณณกันต์ พร้อมด้วยอดีต ส.ส.กทม. ไปเมื่อวันที่ 11 ม.ค. ที่ผ่านมานั้น ล่าสุดหลังเปิดตัวก็มีการเดินหน้าลงพื้นที่ทันที นำโดย ดร.จักรพันธ์ พรนิมิตร พร้อมทีมงานคนรุ่นใหม่พรรคภูมิใจไทย ลงพื้นที่พบปะเยี่ยมเยียนประชาชนตลาดเช้า วัดบางพลัดจรัญสนิทวงศ์ 79 และร่วมงานวันเด็กชุมชนพัฒนา 79 ชุมชนดวงดีและชุมชนคลองสวนพริก
.
ทั้งนี้เป็นการแสดงถึงความพร้อม ในการเข้ามาเป็นตัวเลือกของประชาชนในกรุงเทพมหานครของพรรคภูมิใจไทย ภายใต้การนำของแม่ทัพใหญ่กรุงเทพฯ อย่างนายพุทธิพงษ์
.
ลงชื่อเข้าใช้
ยินดีต้อนรับ! เข้าสู่ระบบบัญชีของคุณ
ลืมรหัสผ่านหรือไม่? ขอความช่วยเหลือ
กู้คืนรหัสผ่าน
กู้คืนรหัสผ่านของคุณ
รหัสผ่านจะถูกอีเมล์ถึงคุณ