น.ส.ณัฏฐา มหัทธนา หรือโบว์ นักเคลื่อนไหวทางการเมือง โพสต์ข้อความผ่านเฟซบุ๊ก โดยระบุว่า ใครๆก็รู้ว่าโพลตามสื่อมันก็เป็นแค่ที่ระบายอารมณ์ของคน ไม่ได้ทำตามหลักวิชาการอะไร บางทีก็สนุกๆ ไม่ได้เป็นพิษเป็นภัย.. ใครอยากวิจารณ์ก็วิจารณ์ได้ แต่คนทำโพลลวงโลกที่หลอกชาวบ้านมาตลอดด้วยการนั่งเขียน press release แล้วส่งเลยแบบไม่เคยเนียนจนไม่น่าจะมีนักข่าวที่ไหนดูไม่ออกเนี่ย ยังมีหน้ามาวิจารณ์เค้าได้ ก็ยอมใจ
.
น.ส.ณัฏฐา ยังโพสต์อีกว่า อยากบอกคนที่ไปจ้างว่าเลิกจ้างเหอะ พวก 18 มงกุฎแบบนี้ ชาวบ้านเค้ารู้กันหมดแล้ว เสียตังค์ฟรี สื่อไม่ควรให้พื้นที่ด้วย เราจะแกล้งหลับตาส่งเสริมมิจฉาชีพกันทำไม
.
ลงชื่อเข้าใช้
ยินดีต้อนรับ! เข้าสู่ระบบบัญชีของคุณ
ลืมรหัสผ่านหรือไม่? ขอความช่วยเหลือ
กู้คืนรหัสผ่าน
กู้คืนรหัสผ่านของคุณ
รหัสผ่านจะถูกอีเมล์ถึงคุณ