ชาวเน็ตกระหน่ำแชร์โพสต์กันจนไฟลุก หลัง แจ็คกี้ ชาเคอรีน งัดภาพสมัยเล่นละครเป็นนางเอกเรื่องแรก อย่าง ตะวันยอดรักมาแชร์รับวันเด็กแห่งชาติ โดยสาวสวยข้างๆนั้นคือ เบลล่า ราณี ในตำแหน่งที่แจ็คกี้รับบทนางเอกส่วนเบลล่า รับบทนางรอง
![](https://i0.wp.com/www.newsthepoint.com/wp-content/uploads/2024/01/911229.jpg?resize=696%2C870&ssl=1)
พร้อมแคปชั่นว่า “สุขสันต์วันเด็กค่ะ 55555555555555 cr. หารูปโดย @bellacampen”
หลังจากนั้นสาวเบลล่าได้เข้ามาตอบคอมเมนต์ว่า ให้ cr คนหารูปด้วย 5555